Mỗi học sinh là nhà lãnh đạo tương lai  

Bảng vàng thành tích năm học 2017-2018

Trường Phổ thông Quốc tế Newton, hân hoan đón nhận những thành tích xuất sắc của các em học sinh trong toàn trường năm học 2016 -2017. Những thành tích nổi bật của các em, trong các cuộc thi cấp quốc gia, cấp thành phố, cấp quận là minh chứng rõ rệt nhất về sức sống, sự cố gắng nỗ lực trong học tập, thi đấu thể thao của thầy và trò của nhà trường. Đó cũng là một mốc son chói lọi đánh dấu sự phát triển trên chặng đường vì sự nghiệp giáo dục của trường Phổ thông Quốc tế Newton.

TRƯỜNG THCS-THPT NEWTON

BẢNG VÀNG THÀNH TÍCH

NĂM HỌC 2017-2018

STTHọ và tên học sinhLớpKỳ thi
1Nguyễn Nam Huy 7G2– HC Bạc cuộc thi Toán Úc (AMC)
2Nguyễn Lê Hòa Bình 8G1– HC Bạc cuộc thi Toán Úc (AMC)
3Nguyễn Thanh Phong 7G2– HC Đồng cuộc thi Toán Úc (AMC)
4Nguyễn Hà My7G2– Đoạt giải vòng CK TP & vào vòng CK toàn quốc Cuộc thi Toefl Junior
5Nguyễn Minh Khuê8G1– Đoạt giải vòng CK TP & vào vòng CK toàn quốc Cuộc thi Toefl Junior
– Đoạt giải HSG môn Tiếng Anh & olympic Tiếng Anh cấp Quận
6Trần Ngọc Diệu Vi8G1– Đoạt giải vòng CK TP & vào vòng CK toàn quốc Cuộc thi Toefl Junior
7Nguyễn Minh Nam8G1– Đoạt giải vòng CK TP & vào vòng CK toàn quốc Cuộc thi Toefl Junior
– Đoạt giải HSG môn Tiếng Anh & olympic Tiếng Anh cấp Quận
8Bùi Tiến Hiệu8G2– Đoạt giải vòng CK TP & vào vòng CK toàn quốc Cuộc thi Toefl Junior
9Đỗ Nam Sơn9G1– Đoạt giải vòng CK TP & vào vòng CK toàn quốc Cuộc thi Toefl Junior
10Lê Đan Hà9G2– Đoạt giải vòng CK TP & vào vòng CK toàn quốc Cuộc thi Toefl Junior
– Đoạt giải HSG môn Tiếng Anh & olympic Tiếng Anh cấp Quận
11Nguyễn Hoàng Ân12G1– Top 9 Toàn quốc Cuộc thi Doanh nghiệp của năm (COY)
12 Đỗ Thanh Huyền12– Top 9 Toàn quốc Cuộc thi Doanh nghiệp của năm (COY)
13Nguyễn Minh Hiếu12G2– Top 9 Toàn quốc Cuộc thi Doanh nghiệp của năm (COY)
14Bùi Hiếu Hạnh 11G– Top 9 Toàn quốc Cuộc thi Doanh nghiệp của năm (COY)
15Nguyễn Nghiêm Hoàng Phong12G1– Top 9 Toàn quốc Cuộc thi Doanh nghiệp của năm (COY)
16Đặng Thị Chúc Linh 12G1– Top 9 Toàn quốc Cuộc thi Doanh nghiệp của năm (COY)
17Nguyễn Thị Minh Ngọc 12A1– Top 9 Toàn quốc Cuộc thi Doanh nghiệp của năm (COY)
18Nguyễn Thành Tú11A3– Top 9 Toàn quốc Cuộc thi Doanh nghiệp của năm (COY)
19Bạch Nam Sơn11A1– Top 9 Toàn quốc Cuộc thi Doanh nghiệp của năm (COY)
20Đặng Tiến Anh11A3– Top 9 Toàn quốc Cuộc thi Doanh nghiệp của năm (COY)
21Nguyễn Văn An11A1– Top 9 Toàn quốc Cuộc thi Doanh nghiệp của năm (COY)
22Bùi Hà Thu 12A4– Giải Nhì HSG Thành phố môn Địa lý 
23Nguyễn Phương Anh 12G1– Giải Ba HSG Thành phố môn Địa lý 
24Trần Quảng Nghĩa 12G1– Giải Ba HSG Thành phố môn Tiếng Anh
25Nguyễn Hải Long 12G1– Giải Khuyến khích HSG Thành phố môn Tiếng Anh
26Trần Đức Thành Long11A1– Giải Nhì Olympic Tiếng Anh Thành phố
27Nguyễn Việt Huy 10G– Giải Nhì Olympic Tiếng Anh Thành phố
28Trịnh Minh Thư 10E– Giải Nhì Olympic Tiếng Anh Thành phố
29Trần Thanh Thảo 10G– Giải Ba Olympic Tiếng Anh Thành phố
30Nguyễn Thanh Minh 11A1– Giải Ba Olympic Tiếng Anh Thành phố
31Cao Tuệ Anh 11G– Giải Ba Olympic Tiếng Anh Thành phố
32Lê Đan Chi 11G– Giải KK Olympic Tiếng Anh Thành phố
33Đoàn Quốc Khánh 11A2– Giải KK Olympic Tiếng Anh Thành phố
34Lê Linh Trang 10G– Giải KK Olympic Tiếng Anh Thành phố
35Tạ Trâm Anh 10E– Giải KK Olympic Tiếng Anh Thành phố
36Đặng Thùy Phương 11A2– Giải KK cấp TP & giải Ba cấp Cụm Cuộc thi Nghiên cứu KHKT.
37Đặng Mai Thảo11A2– Giải KK cấp TP & giải Ba cấp Cụm Cuộc thi Nghiên cứu KHKT.
38Đỗ Bảo Thục Anh 7G2– 2 HC đồng giải Bơi TP – nội dung bơi 50m & 100m
39Bùi Minh Trí 9A1– HSG cấp Quận môn Vật lý
40 Nguyễn Viên Nhi9G2– HSG cấp Quận môn Ngữ văn
41Đỗ Hoàng Anh9G1– HSG cấp Quận môn Ngữ văn
42Lê Hồng Minh9G1– HSG cấp Quận môn Ngữ văn
43Phí Ngân Hải9G1– HSG môn Tiếng Anh & olympic Tiếng Anh cấp Quận
44Nguyễn Tuấn Duy9G1– HSG môn Tiếng Anh & olympic Tiếng Anh cấp Quận
45Đỗ Nam Sơn9G1– HSG môn Tiếng Anh & olympic Tiếng Anh cấp Quận
46Bùi Tiến Dũng9G1– HSG môn Tiếng Anh & olympic Tiếng Anh cấp Quận
47Lê Minh Chí 9G1– HSG môn Tiếng Anh & olympic Tiếng Anh cấp Quận
48Nguyễn Hoàng Anh9G2– HSG môn Tiếng Anh & olympic Tiếng Anh cấp Quận
49Nguyễn Thái Tuấn9G1– HSG cấp Quận môn Tin học
50Nguyễn Danh Nam Anh9G1– HSG cấp Quận môn Tin học
51Hoàng Lan Hương9G1– Olympic Tiếng Anh cấp Quận
52Nguyễn Trần Thúy Vy 9A1– Giải Nhì môn Điền kinh cấp Quận
53Lê Hải Dương 6A1– Giải Nhất môn Cầu lông cấp Quận
54 Vương Thị Tuyết Liên 8A1– Giải Nhì môn Cầu lông cấp Quận
55 Lê Bảo Quang 10E– Giải Nhì môn Cầu lông cấp Quận
56 Hoàng Minh Duy12A2– Giải Nhì môn Cầu lông cấp Quận
57Đặng Hoàng Dung 8G2– Giải Nhất môn Bóng Bàn cấp Quận
58Hoàng Châu Ngọc Nhi 9G2– Giải Nhì môn Bóng Bàn cấp Quận
59Phạm Trung Hải 7G1– Giải Ba môn Bóng Bàn cấp Quận
60Phan Châu Anh 7A1– Giải Ba môn Bóng Bàn cấp Quận
61Nguyễn Kiều Nhi6A3– Giải Ba môn Đá Cầu cấp Quận
62Nguyễn Minh Đức6A1– Giải Ba môn Cờ Vua cấp Quận
63Đào Phan Nhật Anh7G2– Giải Nhất môn Bơi cấp Quận
64Đặng Quang Minh7A1– Giải Nhì môn Bơi cấp Quận
65Trần Minh Anh9G2– Giải Ba môn Bóng Đá cấp Quận
66Lê Trung Dũng9G2– Giải Ba môn Bóng Đá cấp Quận
x